



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA YA USAJILI WA LESENI MKOA WA PWANI

Pwani, 29 Agosti, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya wilaya ya Kibaha, ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA
1	PUGU STESHENI	KIBUTA	HOMBOZA	25
2	MBEZI LUIS	MLANDIZI SOKONI	MOROGORO ROAD/ZOGOWALE /ZEGERENI	25

Vigezo vya kuzingatia:

1. Kwa njia ya Pugu Stesheni - Kibuta, gari lenye namba za usajili kuanzia D.
2. Kwa njia ya Mbezi Luis – Mlandizi sokoni via Morogoro Rd/Zogowale-Zegereni, gari lenye namba za usajili kuanzia EDA.
3. Dereva wa gari husika anapaswa kuwa amethibitishwa LATRA.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano